[K-POP] มาแชร์ความเป็นที่สุด ความยิ่งใหญ่ ความประทับใจ ของแต่ละวงที่คุณชอบกันค่ะ

มาแชร์รูปภาพ คลิป หรือข้อความต่างๆ ที่คุณรู้สึกว่ามันยิ่งใหญ่ มีคุณค่าทางจิตใจ
ความเจ๋งของไอดอล พลังของแฟนคลับที่ทั้งซัพพอร์ตไอดอลและทำคุณประโยชน์ต่างๆกันค่ะ
วงน้องใหม่ที่ยังไม่โดดเด่นมาก หรือได้ไม่ได้ถ้วยรางวัลก็มาแชร์กันได้นะคะ

วงเก่าแก่ก็มาแชร์ได้นะคะอยากดูค่ะ เช่น H.O.T GOD SHINHWA

ปล.ขอแค่ bb กับ gg นะคะ ไม่เอาศิลปินเดี่ยวค่ะ

สองคลิปนี้ จขกท.ขอบมากเลยค่ะ และก็ชื่นชมแฟนคลับชาวญี่ปุ่นมากๆด้วย
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอคลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่