(Y) สำรวจสเปคทางกายภาพของเกย์รุก คุณอยากได้เกย์รับที่มีลักษณะอะไรบ้างครับ

กระทู้โพล
กระทู้นี้สำหรับให้เกย์รุกโหวตนะครับ
เราลองมาสำรวจเล่นๆกันว่าคุณลักษณะทางกายภาพอะไรบ้างของเกย์รับที่พอมีแล้วกลายเป็นแต้มต่อ ถูกใจเกย์รุก

ที่ตั้งโหวตก็เพื่อให้ชื่อล็อคอินถูกเก็บเป็นความลับ เพื่อนๆจะได้สะดวกใจที่จะโหวตกัน

ทั้งนี้ในชีวิตจริง แน่นอนว่ามันมีปัจจัยอื่นๆอีกมากมาย ทั้งบุคลิก นิสัย หน้าตา ฐานะ อาชีพ ความเข้ากันได้ ฯลฯ
หากคุณมีลักษณะที่ไม่ตรงกับผลโหวตส่วนใหญ่ก็ไม่ต้องซีเรียสนะครับ
ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยโหวตและลงความเห็น ขอให้โชคดีในความรักนะครับ
ยิ้ม

[ฝากอีกกระทู้นึงด้วยครับ สำหรับให้เกย์รับโหวตเกย์รุก สำรวจสเปคทางกายภาพของเกย์รับ]
1. คุณอยากได้เกย์รับที่มีลักษณะใดต่อไปนี้บ้างครับ (ตอบได้หลายข้อ)
2. คุณอยากได้เกย์รับที่มีลักษณะใดต่อไปนี้บ้างครับ (ตอบได้หลายข้อ) (ต่อ)
3. ระดับความสาวของเกย์รับที่คุณรู้สึกโอเคด้วย ตรงสเปคคุณ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่