ขอคำแนะนำชุดไปงานแต่งในโบสถ์คริสต์ค่ะ

ตามหัวข้อค่ะ เพื่อนแต่งงานในโบสถ์บอกเคร่งนิดหน่อย ห้ามสั้นห้ามเปิดไหล่ เราแต่งตัวไม่เก่งค่ะ ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ
อยากดูเป็นไกด์ จะได้หาถูก คือเราเตี้ยค่ะ อวบด้วย ผมสั้น ผิวคล้ำ ตายอนาถ แต่งยังไงดี ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ
จะใส่เป็นเดรสหรือแยกชิ้นกระโปรงเสื้อมีแขนดีคะ ขอทรงผมด้วยยิ่งดี ผมสั้นค่ะ สั้นแต่ลุคไม่เปรี้ยวจัดออกมานึกว่าทอมบอย

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่