มีสระว่ายน้ำที่โรงแรมไหนสวยๆ และคนนอกสามารถจ่ายเงินเข้าใช้บริการได้บ้างคะ

สวัสดีค่ะ พอดีช่วงนี้อยากอาบแดดอะค่ะ อยากว่ายน้ำดาดฟ้าโรงแรม หน้าฝนนี่หาแดดยากมากเลย 5555
เคยไปพักที่เอ็มโพเรี่ยม สวีท ชอบสระว่ายน้ำมาก โทรถามทางโรงแรม คนนอกสามารถเข้าได้ จ่ายเป็นแพ็กเก็จ 6เดือนและ 1 ปี แต่ปัญหาคือเขากำลังจะปิดปรับปรุงจนถึงเดือนพฤศจิกายนเลย แง
แล้วก็มีอีกที่คือ แมริออท ครั้งละ 600 บาท เดือนละ 5,200 บาท เก็บไว้เป็นตัวเลือกนึง
เพื่อนๆมีใครรู้จักที่ไหนอีกมั้ยคะ เราพักอยู่ที่สุขุมวิท 24 ใกล้เอ็มโพเรี่ยม อยากได้ที่ใกล้ๆ สระว่ายน้ำสวยๆ อยู่ดาดฟ้า ได้แดดเยอะๆ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
หัวเราะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่