เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

แฟนไม่ยอมขึ้นสถานะ Facebook ด้วย !!!!

เมื่อก่อนเราก็ขึ้นสถานะว่าคบกัน รหัสเฟสเราจะมีของกันและกัน แต่พอทะเลาะกันบ่อยขึ้น จะเราเลิกติดต่อกันไป...เลิกกันนั่นแหละคะ
ได้ประมาณอาทิตย์นึงเราก็ขอคืนดีกลับเขามาตลอด เราได้กลับมาคุยกันอีกครั้ง แต่ครั้งนี้ ทุกอย่างไม่เหมือนเดิมคะ รหัสเฟสเขาก็เปลี่ยน เมมเบบร์ในโทรสัพก็แปลกๆ แต่เราถามก็บอกไม่มีอะไร เราคุยกันทุกวันคะ ทั้งเฟสและโทรคุย (เราอยู่ไกลกัน) แต่เราเคยขอกับเค้าว่า ขอขึ้นสถานะเฟสด้วยได้ไหม แต่เขาบอกมาว่า ยังไม่พร้อม คือเราหวงคะ หวงมาก ด้วยความที่ว่าเค้าเป็นคนอัธยาศัยดีคะ เราเลยหวงมาก กลัวว่าเค้าจะไปคุยกับคนอื่น เรารู้นะว่า ถึงแม้ว่าขึ้นสถานะแล้วมันไม่ได้ทำให้เค้าเลิกคุยกับคนอื่นและคนอื่นเลิกมาคุยกับเค้า แต่ขึ้นสถานะแล้วมันทำให้เราสบายใจมากกว่า  แต่มันคงทำให้เค้าอึดอัดมากไปกับสิ่งที่เราขอ
#อย่างว่าแหละเนาะ เมื่อก่อนกับตอนนี้ TT  คุยในฐานะอะไรก็ไม่รู้ แต่เค้าก็คุยด้วยเหมือนเดิม น่ารักด้วยตลอด แต่ทำไม สถานะอย่างเดียวขอไม่ได้ !!!
""น้ อ ย ใ จ ...
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่