อยากทราบปีนักษัตรของ พ.ศ.2538

คือว่าแฟนเกิด วันพุธ ที่ 25 เดือนมกราคม พ.ศ.2538 ค่ะ
เข้าไปหาในเว็บต่างๆแล้ว บางเว็บบอกว่าปีนักษัตร ปีจอ(ปีหมา)
บางเว็บกลับบอกว่าเป็นปีนักษัตร ปีกุน(ปีหมู) ตอนนี้เรากับแฟนงงมากเลย
เวลาไปดูดวงหมอดูถามก็ไม่รู้จะตอบยังไง
ตัวเราเป็นคนชอบอ่านพวกราศี ปีนักษัตร ในเว็บก็ต้องอ่านทั้งสองอัน555

อยากรู้ว่าสรุปปีนักษัตรอะไรกันแน่คะ?? Facepalm
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่