กำลังหาซื้อ โยเกิร์ต หาซื้อได้ที่ไหนบ้างคะ

กระทู้คำถาม
เรากำลังหาซื้อโยเกิร์ตราคาถูก สามารถหาซื้อได้ที่ไหนบ้างคะ  คือมีเพื่อนแนะนำมาว่าให้ไปซื้อโยเกิร์ตมาผสมกับนม และเข้าไมโครเวฟ  แต่ตัวเราไม่สะดวกเลยคือไม่มีอุปกรณ์ (ไมโครเวฟ)  เลยต้องการที่จะหาซื้อที่ราคาค่อนข้างถูกและจำนวนมากค่ะ

เราโทรไปสอบถามร้านแถวลาดพร้าว วังหิน เสนาฯ ทางร้านบอกว่าไม่มีเลย  เลยอยากถามเพื่อนๆว่าไปหาซื้อได้ที่ไหนบ้าง เราพักอยู่แถวเมเจอร์รัชโยธินค่ะ

ปล. เราเคยเห็นในตลาดนัดแถวบ้านขายสตอเบอรี่ปั่น ใส่โยเกิร์ต แต่ไม่กล้าถามว่าเค้าไปซื้อจากที่ไหนมา อิอิ กลัวโดนเค้าว่าเอา

CR : เอามาจาก google
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่