007 vs Agent 47 vs Jason Bourne vs John Reese vs Jack Bauer เมื่อมาสู้กันใครสมควรเป็นผู้ชนะครับ

• Jame Bond หรือ 007 เป็นสายลับของ MI6
• Agent 47 หรือ Hitman นักฆ่าดัดแปลงพันธุกรรมมีบาร์โค๊ดติดที่หลังศีรษะ
• Jason Bourne สายลับ CIA ความจำเสื่อม
• John Reese  จากซี่รีย์ Person on interrest อดีตสายลับ CIA
• Jack bauer จากซี่รีย์ 24 hour เจ้าหน้าที่หน่วยต่อต้านการก่อร้าย
หรือตัวละครอื่นๆ

คุณคิดว่าถ้าสู้กันจริงๆใครจะเป็นฝ่ายชนะพร้อมเหตุผลประกอบด้วยครับสำหรับผมคิดว่า Agent 47 เนื่องจากถูกแปลงพันธุกรรมให้มีความว่องไวเป็นพิเศษและถูกฝึกให้ฆ่าตั้งแต่ยังเล็ก

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 6
เสนอลูกอาหลองเข้าชิงครับ ผู้นี้ตายยากสุด

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่