ตั้งครรภ์ได้ 7เดือนแล้วค่ะ ท้องแรกด้วย รู้สึกเหมือนน้องในท้องหัวใจเต้นแรง คุณแม่ท่านพอทราบสาเหตุบอกเราหน่อยนะ

ตอนนี้รู้สึกกังวลมากเลย รู้สึกเหมือนน้องในท้องหัวใจเต้นแรง เราเอามือวางไว้หน้าท้อง เต้นตึบๆๆๆเลย รู้สึกน้องใจเต้นแรงมาก เราท้องแรกด้วย เราไม่รู้ว่าใช่เสียงหัวใจน้องรึป่าวนะ แต่เต้นตึบๆทุกวันเลย วันละ 1-2ครั้ง คุณแม่ท่านไหนเคยมีอาการแบบนี้มั้งมั้ยค่ะ เป็นอันตรายต่อน้องรึป่าว ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่