อยุ่คนเดียวที่หอ ซื้อข้าวเปล่าถุงละ10บาท กับ ซื้อข้าวสารมาหุงกินเอง อันไหนคุ้มกว่าครับ

กระทู้คำถาม
อยุ่คนเดียวที่หอ ซื้อข้าวเปล่าถุงละ10บาท กับ ซื้อข้าวสารมาหุงกินเอง อันไหนคุ้มกว่าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่