[CR] รีวิวแปรง Mistine Beauty Foundation Brush ถูกและดี แค่ 49 บาท!!!

สวัสดีค่ะ หัวเราะ

วันนี้อีฟมีไอเท็มแปรงแต่งหน้าที่ใช้แล้วกรี๊ดมากมานำเสนอ
ทำไมถึงกรี๊ดขนาดนั้น!?
ก็เพราะมันทั้งถูกเว่อ! และ ดีเว่อ! ไงล่ะคะ >,.<

ไปชมหน้าตาน้องแปรงกันเลยค่ะ

แปรงลงรองพื้นตัวนี้อีฟได้มาจากร้านบิวตี้ในห้างฟอร์จูน ในราคา 49 บาท
ย้ำ 49 บาท!!!
ตอนที่เห็นราคาแว๊บแรกคิดเลยว่า มันต้องเป็นแปรงกากๆ ขนแข็งมากแน่ๆ (แต่ยังอยากลอง)
พอลองแกะออกจากซองมาทดลองปาดที่หลังมือเท่านั้นแหละ แม่จ้าววว มันนุ่มค่ะ!
ทีนี้ก็หันกลับไปมองป้ายราคาใหม่ (คิดในใจ เลข 1 หรือ 2 ข้างหน้ามันหายไปปะเนี่ย)
เพื่อความชัวร์ เดินไปถามพนักงานอีกที เค้าก็บอก 49 บาท
รีบหยิบไปคิดเงินเลยค่ะ 555

อีฟลองใช้ลงรองพื้นแล้ว รู้สึกว่าโอเคเลยนะคะ นุ่ม ไม่บาดหน้า ลงรองพื้นได้เนียนไม่เป็นเส้นๆ
ดีกว่าแปรงแบนๆของ Real Technique อะค่ะ
ขนาดกำลังดี เข้าซอกเข้ามุมได้ คุณภาพเกินราคาไปหลายร้อยไมล์ 555
เป็นอีกทางเลือกของสาวๆที่กำลังมองหาแปรงรองพื้นแต่งบน้อย ไปสอยกันโลดดด

มีรีวิวแบบวิดีโอให้ดูด้วยนะคะ ภาพไม่ค่อยชัดโปรดอภัย

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แล้วพบกันใหม่ค่ะ
บ๊ายบายยย
ชื่อสินค้า:   Mistine Beauty Foundation Brush
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่