ติดต่อagencyอะไรกันบ้างคะ เรียนต่อโทอังกฤษ

กระทู้คำถาม
พอดีจะไปเรียนต่อโทประเทศอังกฤษค่ะ ปีหน้าแล้ว

ตอนนี้ติดต่อ Agency ที่เดียวคือ SI-UK พี่ๆเค้าก็แนะนำดีนะคะ แต่แปลกที่หาข้อมูลเอเจนซี่นี้ไม่เจอเลย
ปกติบางเอเจ้นก็จะมีคนมาตั้งกระทู้พูดถึงบ้าง เลยกลัวๆนิดนึงค่ะ

ไม่แน่ใจว่าเป็นเอเจนซี่ใหม่ หรือว่าที่นี่ไม่ดัง เพื่อนๆส่วนใหญ่ก็บอกให้ติดต่อหลายๆที่

แต่ไม่รู้ว่าจะติดต่อที่ไหนดีค่ะ มีที่ไหนแนะนำดีๆรึเปล่าคะ จะให้ลองติดต่อดูค่ะ  ยิ้ม
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่