หวยหุ้น ออกทุกวัน วันละ4รอบ เล่นทั้งบ้านทั้งเมือง สรุปคือ หุ้นอะไรครับ...ผู้รู้ตอบหน่อยครับ..งงมากกกก...

หวยหุ้น ที่ออกวันละ 4 รอบ เห็นคนแถวตจว. เล่นกันยิ่งกว่า วันที่ 1, วันที่ 16 วันลอตเตอรี่ออกเสียอีก
แต่อย่างว่า ลอตเตอรี่ ตรวจเชคได้ว่า ออกอะไรบ้าง ย้อนหลังได้  ชาวบ้านก็จะมาเล่นกันแบบใต้ดิน
แต่... หวยห้นที่ว่า ..เราจะรู้ได้ไงว่า ออกตัวนี้  เห็นบอกดูจากทีวีที่ประกาศข่าว  งง มากครับ
สรุปคือ...หุ้นอะไรครับ วอนผู้รู้ แจ้งความกระจ่างด้วยครับ ไม่ได้เล่นหวยนะครับ เพียงอยากรู้ครับ...
ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่