แนะนำ Drone ให้หน่อยค่ะ ซื้อรุ่นไหนดี

มือใหม่หัดเล่น สมควรซื้อรุ่นไหนดีคะ ไม่มีประสบการณ์การเล่นเครื่องบังคับใดๆทั้งสิ้น (หัดได้ค่ะ แต่ขอแบบที่ไม่ยากเกินไป)
เอาที่ราคากลางๆ สามารถใช้ถ่ายรูปอาคารจากมุมสูงได้
บินได้สูงประมาณตึก 10 ชั้น (ตึกค่อนข้างสูงค่ะ)
ที่สำคัญขอภาพชัดๆด้วยค่ะเพราะจะเอาไปถ่ายรูปอาคาร

ปล. หาแทคเกี่ยวกับของเล่นหรือโดรนไม่เจอ เลยขอแทคหมวดที่คิดว่าน่าจะเกี่ยวข้อง ถ้าแทคผิดขอโทษด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่