suzuki let - nex ใส่ยางจุ๊บเลส

อยากทราบว่า เพื่อนๆคนที่ใช้ล้อแม๊ก let - nex ใส่ยางจุ๊บเลสแล้ว เติมลมกันบ่อยแค่ไหนครับ

ส่วนตัวผมใช้ยาง Michelin Pilot Street 80/90 - 90/90 เติมลมไป 3-4 วัน ลมยางหาย 2-3 psi

เลยสงสัยว่าล้อนี้มันแค่ใช้กับยางจุ๊บเลสได้ แต่ไม่เต็มประสิทธิภาพเหมือนล้อที่ออกจากโรงงานเพื่อยางโดยเฉพาะรึเปล่า

เพราะผมลองเอาน้ำผสมผงซักฟอกราดทั่วยางแล้วก็ไม่เจอฟองอากาศเลย ????

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่