มีวิธีตัดใจจากคนที่แอบชอบ (มาก) ยังไงบ้างคะ

แอบชอบผู้ชายค่ะ คือเราแชทกันทุกวัน โทรหากันหมายถึงเขาโทรมา และเราโทรไป  ไปกินข้าว ดูหนังด้วยกันค่อนข้างบ่อย
แต่เรามารู้ว่าเขามีแฟนแล้วแน่ๆ แล้วทำไมชอบมาแกล้งเรา ชอบมาคุยกับเรา เข้าหาเราทำไมไม่เข้าใจ
ตอนนี้เราบอกตัวเองว่า เราควรตัดใจ...ช่วยบอกวิธีตัดใจทีค่ะ สภาพตอนนี้คือ ร้องไห้(ในใจ) หนักมาก เห็นจุดเขียวบนเฟสนี่แทบอยากจะบล๊อก แต่ทำไม่ลง
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 5
ช่วยให้ไม่คิดถึงครับ
เสื้อตัวหนึ่ง
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
ความรักคือความชอบครับ  
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
หายคิดมาก สบายใจขึ้น รู้สึกสดชื่น ทำแล้วเห็นผลเลย
วิธีรู้ลมหายใจ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่