*** กระทู้พิเศษ*** มาเถอะพวกเรา มาร่วมกันอวยพร มิว กันเถอะ!

กระทู้สนทนา
เนื่องจากเดือนหน้าก็จะถึงวันเกิดของมิวแล้วววว  
ทางคลับมีจึงมีความคิดที่จะให้ทุกท่านได้เขียนอวยพรวันดเกิดแก่มิว
ทางคลับมี ตัวแบบให้ดูด้วยคะ ลองเลือกเอาน๊าาาา อย่างให้เหมือนๆกัน

แบบที่ 1

แบบที่ 2

แต่ถ้าทุกท่านมีความประสงค์ที่จะออกแบบเองขอความกรุณาให้ใช้ในขนาด 2x3 นะคะ เพื่อที่จะได้อยู่ในขนาดเดียวกัน

ปล. ถ้าหากใครไม่สามารถเขียนลงในการ์ดเราที่เราจัดให้ได้ รบกวนพิมพ์ลงในกระทู้ได้เลยนะคะ เดี๋ยวทางเทคนิคจะได้จัดการให้ทุกท่าน
      เพื่อรวบรวมคำอวยพรของทุกท่านเพื่อส่งถึงมือของ มิว แน่นอนคร๊าาาา อมยิ้ม02อมยิ้ม02
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่