เสาวรสกิโลละกี่บาทค่ะ

พอดีที่บ้านเราปลูกเสาวรสทาน แต่พอดีมันเยอะมากๆ เลยกะจะขายค่ะ เลยอยากทราบว่าตามท้องตลาดเค้าขายกันกิโลกรัมละกี่บาทค่ะ

ใครทราบบอกหน่อยค่ะ ^^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่