เรื่อง mask เครียด+ดาร์กมากมั้ยคะ เพิ่งดู innocent man มา เข็ดแล้ว โหดร้ายมาก55 เรื่องนี้มันจะสว่างขึ้นมั้ยคะ หรือพอกัน

กระทู้คำถาม
เพิ่งดู innocent man มาค่ะ พวกเรื่องฟินๆรอมคอมน่ารักๆเรื่องอื่นก็ดูจบหมดละ รอพวกสายรอมคอมที่ออนแอร์อยู่จบ เราค่อยไปไล่ดู ตอนนี้กะจะดูเรื่อง mask เราเลยอยากรู้ว่ามันดาร์คมืดมนพอๆกะ innocent man มั้ยคะ หรือสว่างขึ้นมาบ้าง
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่