ตามหาหนังสือแนวนี้เวทมนต์ค่า

สวัสดีค่า
..คือเราตามหาหนังสือแนวพ่อมดแม่มด ที่คล้ายๆหนังสือ "คัมภีร์พ่อมด" ของแพรวเยาวชนอ่าค่ะ
จริงๆเล่มนี้ก็หาสั่งไม่ได้แล้วอยากได้มากๆเคยเห็นครั้งนึงเมื่อหลายปีก่อน
(ถ้าใครมีมือหนึ่งอยู่ช่วยหลังไมค์ด้วยค่ะ)
*ผิดกฏบอกด้วยนะคะเดี๋ยวลบให้ค่ะ

ตอนนี้พอจะมีหนังสือที่คล้ายๆบ้างมั้ยคะ เราเป็นคนบ้าเรื่องพวกนี้น่ะค่ะ

แล้วหนังสือที่อยู่ในหนังเรื่อง ตำนานสไปเดอร์วิก(หนังสือที่รวมเรื่องของสัตว์วิเศษในเรื่อง) มีผลิตออกมาขายมั้ยคะ

*กระทู้รกต้องขออภัยด้วยนะคะ

ขอบคุณมากค่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่