ลาขาด lazada

กระทู้สนทนา
เกริ่นก่อนว่าผมชอบซื้อของทาง lazada มากๆ เพราะ ไม่ต้องเสียค่ารถไปถึงห้าง ไม่ต้องแบกกลับ ส่งถึงมือ
แถมมี code ลดราคาอีกต่างหาก สรุปว่าถูกกว่าร้านข้างนอก
แถมไม่เคยมีปัญหา เพราะเก็บเงินปลายทางตลอด
จนเมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมา ของที่ผมสั่ง ก็มาถึง ด้วยความที่ผมติดประชุมอยู่ และตอนเจ้าหน้าที่มาส่งอยู่ในช่วงนั้นพอดี ผมก็รีบออกมารับของ
เซ็นต์ชื่อจ่ายเงินเรียบร้อย
ตอนเลิกประชุมจะแบบกลับบ้านพบว่าสินค้าไม่ตรงรุ่น เลยโทรไปที่ lazada ให้เอาสินค้ามาเปลี่ยน
ได้รับแจ้งว่าผมซื้อจากร้านข้างนอกเปลี่ยนไม่ได้ ให้ส่งกลับทางไปรษณีย์ แล้วกรอกแแบบฟอร์มขอคืนเงิน
ถ้าหากจะให้เจ้าหน้าที่มารับต้องหักเงินจากค่าสินค้า 200
คืออยากถามว่ามันใช่ความผิดผมหรือเปล่าครับที่ต้องเสียเงินจากความผิดพลาดของพวกคุณเอง
จะให้ไปส่งไปรษณีย์ของน้ำหนักเกือบ 20 kg ผมจะต้องรับภาระในการแบบมันไปเองหรือ

พอกันที lazada ลาขาด
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่