เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

google chrome กับ firefox มี extension กับ add-ons ดีๆที่สามารถเก็บ cookie, login, password, เป็นระเบียบไหมครับ

google chromeกับ firefoxมี extension กับ add-ons ดีๆที่สามารถเก็บ cookie, login, password, เป็นระเบียบไหมครับ แนะนำหน่อยครับ ปรกติ ผมใช้ CCleaner ที่เป็นโปรแกรมก็เก็บได้เป็นระเบียบดี พอผมเปลี่ยนมาใช้ google chrome กับ firefox เป็น portable ตัว CCleaner มันไม่เห็นว่ามี 2 โปรแกรมนี้ติดตั้งเพราะมันเป็น portable มันก็ไม่เก็บ เพราะมองไม่เห็น ทำงานเฉพาะ IE เพราะ IE ติดตั้งมาอยู่แล้วใน OS เลยอยากหา extension ของ google และ  add-ons ของ firefox ตัวไหนดีๆ บ้างที่เก็บ cookie, login, password, hitory เป็นสัดส่วนเลือกเอาได้เลยว่าเราต้องเก็บตรงนี้ไว้ ส่วนที่ไม่ต้องการลบออกได้เลย มีไหมครับ extension กับ add-ons ที่จัดการพวกนี้ของชื่อหน่อยครับ จะได้โหลดมาติดตั้ง ใครมีตัวไหนดีๆ แนะนำด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ พาพันขอบคุณ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่