แก้อาการหลังเสร็จกิจอย่างไรดี (18+)

สวัสดีเพื่อนๆ pantip ทุกคนครับ
คือพอดีผมมีเรื่องอยากปรึกษาครับเป็นอาการที่เกิดขึ้นทุกครั้งหลังทำภารกิจเสร็จกิจด้วยตนเอง ก็คือว่า
ช่วงที่ใกล้เสร็จกิจแล้วผมมักจะครางดังๆด้วยคำพูดอลัมผบถแปลกๆ Ex. ลีนจังเร๊ยยยยยย!!! (ไม่อยากยกมสกกว่านี้เด๋วมีปลิว) ซึ่งผมจะมีอาการแบบนี้ทุกครั้ง ผมควรจะทำยังไงดีครับ ขอบคุณทุกความเห็นครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
ไม่เห็นต้องแก้นี่ครับ แบบนี้ก็ไม่ได้ผิดปกติอะไรนะ อีกอย่างคุณอยู่ในห้องกันสองคน ไม่มีใครได้ยินหรอกครับ ^~^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่