ใครเคยเจอหรือเคยได้ยิน เรื่องอาถรรพ์ ลึกลับเกี่ยวกับป่าดงพงไพรในอดีตบ้างไหมครับ?

ผมเป็นคนต่างจังหวัดครับ เคยได้รับรู้เรื่องราวจากปากคนแก่สมัยก่อนมาเยอะมาก เกี่ยวกับเรื่องอาถรรพ์ของป่า ผีในป่า เรื่องลึกลับต่างๆที่เล่าสืบๆต่อกันมาปัจจุบันเรื่องเหล่านี้เริ่มหายไปเรื่อยๆ หาอ่านในอินเตอร์เน็ต ก็เป็นเรื่องกุขึ้นมาบ้าง เรื่องซ้ำๆเดิมๆบ้าง
*ใครพอจะมีประสบการณ์เหล่านี้ ทั้งทางตรง และทางอ้อมมาเล่าสู่กันฟังบ้างครับ และเรื่องลึกลับเหล่านี้ ในอดีตมันน่ากลัวมากๆเลยใช่ไหมครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่