แฟนชอบให้ใช้ปากให้ แต่เราไม่ชอบ แล้วก็ทะเลาะกันเพราะเราไม่ทำให้

กระทู้คำถาม
แฟนเราชอบให้ใช้ปากให้แต่เราไม่ค่อยชอบทำให้อ่ะ แล้วพอเราไม่ทำก็เหมือนแฟนจะโมโหบ้าง งอนบ้าง.. บางทีมีไรกันก็ทำให้นะ แต่ช่วงเราเป็น ปจด. แฟนก็จะให้ใช้ปากให้เสร็ด โดยส่วนตัวที่ไม่ชอบอยู่แล้วก็เลยไม่ทำให้  เราคบกับแฟนมาจะปีนึงแล้ว ใช้ปากเสร็ดแค่ครั้งเดียว พอทะเลาะกันแฟนก็ชอบถามว่ามันลำบากมากมั้ยทำแค่นี้ จิงๆแล้วมันก็ไม่ลำบากหรอก แต่เราไม่ชอบอ่ะ อมยิ้ม14  เราเป็นแบบนี้คือเราแย่มั้ย บางทีก็บอกกับแฟนให้ไปหาคนที่ตามใจกว่าเราได้นะ แล้วก็ทะเลาะกันหนักเลย ไม่เข้าใจว่าจะอยากให้ใช้ปากอะไรขนาดนั้น เราไม่ได้อยู่กับแฟนนะแต่เจอกันเกือบทุกวัน แล้วแฟนเราก็โตแล้วเราไม่ชอบคบเด็กๆหรืออายุเท่ากัน... เราก็กลัวนะว่าเค้าจะมีคนอื่น พอเราเป็นแบบนี้บ่อยๆเค้าก็เคยพูดว่าถ้าเป็นแบบนี้มากๆ ไม่ตามใจจะมีคนอื่น เวลาทะเลาะกันแล้วเหนื่อยอ่ะ แต่ก็ไม่รู้จะทำไงดี การใช้ปากมันสำคัญกับ sex ขนาดนั้นเลยหรอร้องไห้ร้องไห้ร้องไห้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่