เคยตกหลุมรักแฟนเก่ากันบ้างไหมค้าบ ?

สวัสดีน้ะฟ้ะ ขอพื้นที่สำหรับคนโสดหน่อยนร้า
คือวันนี้ผมทักแฟนเก่าไป แหละก้ได้คุยกัน ที่จริงเลิกกัน2ปีกว่าล้ะ แหละก้กลับมาคุยแบบทักทาย
ก็คุยแบบ เป็นไงบ้าง สบายดีไหม บราๆ คุยกันเหมือนคุยกันวันแรก ไอเราก็แอบคิดในใจไม่ได้เลย
ว่าวันที่เป้นแฟนกัน มันเกิดอะไรขึ้น พอเลิกลาละกลับมาคิดถึงกัน แหละตอนนี้ก็คุยกับเขาอย่างยิ้มไปด้วยคุยไปด้วย
ยิ้มหน้าคอมคนเดียว  เพื่อนหันมาถาม ยิ้มอย่างกะหมาเห้นทะเล เอิ่มเราก้ไม่เถียงนั้นแหละ ส่วนเขาก็เพิ่งเลิกแฟนไอเราก็เพิ่งโดนทิ้งมา
คือ ถ้าเรากลับมาคุยกับแฟนเก่าที่เลิกกันนานแล้ว เราว่าเราเก้บความรุ้สึกแบบนี้ไว้ดีกว่าอย่าไปทำมันพังอีกรอบเลย ทุคนว่าไหม
5555 แค่เราคิดถึงเขา แหละรุ้สึกดีเวลาคุยกับเขา ผมเนี้ยโครตมีความสุขเลยค้าบบบ !!

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่