เบื่อพวกชอบหักหน้าคนอื่นสุดๆ

เกริ่นนะคะ จขกทก็เป็นเด็กมปลายธรรมดาๆ แต่เรื่องมันไม่ธรรมดามันก็เกิดขึ้น แท่นนนนนนนนนนนนนน
คือเพื่อน จขกท ชอบหักหน้าอ่ะคะ แบบชอบบอกว่าเมิงทำไม่ได้หรอกเมิงนี้ตัวถ่วงเมิงบลาๆ แต่ก็รู้ว่าเล่นๆ แต่บางทีก็เยอะจนจะทนไม่ไหวจะบอกตรงๆก็ปวดหัว = = คือมันชอบคิดว่าตัวเองถูกอ่ะคะ เพลียยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
ละวันนี้แบ่งงานกันทำ แลดูปกติ และพวกเราก็แบ่งงานกันทำตามปกติ ละแล้ววเราได้ทำงานตัดต่อภาพหน้าปก (^,^) จขกทชอบทำอยู่แหละแแต่นางก็มาคะ
เพื่อน:เมิงอย่าให้(ชื่อเรา)ทำเลย เมิงทำสวยกว่า (ชื่อเรา)ทำงานไม่ละเอียดหรอกกกกกกก เมิงก็บอกตูอยู่ เนี้ยอีนี้มันธรรมดายิ้มไม่ละเอียดหรอก
ละอะไรคือเรานั่งหน้ามันนิแหละ..........
เพื่อนอีกคน : เมิงดูหน้าเพื่อนดิ ซรัดดด
เรา: เออเดี่ยวตูทำเป็นโพโต้ช๊อปละให้เมิงมาแก้ละกัน.........
ทำไม่ชอบหักหน้าจัง พอเรารู้ดีกว่าบอกว่าเรามั่วเห้อ ๆ ปวดหัวคะ บางที่การที่พูดแบบนี้ไม่เหนื่อยบ้างหรอคะ ตัวเองก็ไม่ได้ดีอะไรไปมากกว่าคนอื่น...

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่