ถ้าเราจะใส่ชุดราตรียาว ไปงานแต่งงานกลางวัน ที่โรงแรมหรู จะดูเหมาะสม หรือ แต่งเว่อร์ไปรึป่าวคะ

พอดีว่าเรากำลังหาชุดไปงานแต่งงานเพื่อน จัดที่โรงแรมหรูระดับ 5 ดาวแห่งหนึ่ง ถ้าจะใส่ชุดราตรียาวไปจะดูเว่อร์ไปรึป่าวคะ
เป็นงานกลางวันคะ รูปร่างเรา ช่วงสะโพกลงไปรวมถึงขาใหญ่พอสมควรคะ ขาเป็นแผลอีกต่างหาก

ควรแต่งกายแบบไหนให้ดูเหมาะสมดีคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่