อยากถามคนโสดค่ะ ว่าทำไมถึงยังโสด

อยากทราบน่ะค่ะ ว่าคนที่ยังโสดอยู่ ทำไม เพราะอะไรถึงยังโสดอยู่ล่ะค่ะ

ตัวเรา อายุ 39 แล้ว โสดอยู่ ไม่เคยแต่งงาน มีแฟน คบกันมา 6 ปี 3 ปีให้หลัง ถึงเพิ่งรู้ว่าเค้ามีเมียมีลูก 3 ขวบ แล้ว ก็เลิกลากันไป ร้องไห้
จนปัจจุบัน ก็ผ่านมา 3 ปี แล้ว เราก็ยังโสดอยู่ เหตุผลที่เรายังโสด คือ เรามีปัญหาเรื่องบุคลิกภาพ ถ้าเราไม่มีปัญหานี้ เราคงไม่โสดมาขนาดนี้

เลยอยากรู้ค่ะ ว่า คนอื่น โสดเพราะอะไรกันบ้างคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่