วิธีรักษาไวรัสตับอักเสบบีให้หายขาด

ในกรณีของผมคืออยากทราบวิธีรักษาไวรัสตับ อักเสบบีให้หายขาด
    1.การฉีดยาเข็มละหมื่น
    2.การทานยา
    3.การออกกำลังกาย
    อยากทราบว่าการรักษาสามข้อด้านบนเป็นการรักษาให้หายขาดหรือแค่การควบคุมปริมาณไวรัส ผมไปที่โรงพยาบาลบีแคร์คุณหมอบอกว่าไม่หายขาดมันเป็นแค่ภัยเงียบที่คอยจะทำลายตับ ของผมเป็นภาหะไวรัสตับอักเสบบี คือตอนนี้ผมใช้วิธีออกกำลังกายอยู่ ไม่มีความรู้ในเรื่องนี้เลย ผมพึ่งมาศึกษาหลังรู้ว่าตัวเองเป็นครับ ขอข้อแนะนำหน่อยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่