ตัดใจหรือไปต่อ

คือเราเคยชอบ ผช อยู่คนหนึ่งแต่พอวันหนึ่งเราตัดสินใจตัดใจจากเค้าอย่างเด็ดขาด เราเลยลบเฟสเค้าพอมาวันหนึ่งอยากส่องค่ะเลยแอดไป เค้าทักมาว่าลบเฟสเค้าทำไม เราก็พูดจาไม่รักษาน้ำใจเค้าเลยค่ะ แต่พอต้องมาเจอเค้าทุกวัน(เรียนอยู่ห้องเดียวกันค่ะ) รู้สึกว่าความรู้สึกที่เคยข่มไว้มันไม่ข่มไม่อยู่เราควรทำยังไงดีค่ะ ต้องตัดใจจริงๆ หรือว่าลองใหม่อีกสีกที
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่