[SR] ล่องใต้พาชิม 2,100km กับสายหมอบแดนมังกร Lifan KPR 150

กระทู้รีวิว
ถ้าถามว่ารถมอเตอร์ประเภทไหนสวยที่สุด

สำหรับผม มันต้องรถ Sport

ครั้งนึงเคยเป็นเจ้าของรถ Sport กะเค้าเหมือนกัน

เรียกว่า  นั่งมอง มากกว่า ขี่ซะอีก  5555

#คราวนี้ก็เช่นกัน

คราวนี้มีโอกาสได้รับรถ สปอร์ต สายหมอบ คันงาม ( ความคิดผมนะ ) จาก Lifan และ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

และก็ตามสไตล์ของผมครับ

เราไม่ใช่ Power User สายเก่ง เทโค้ง เช็ดพื้น ยกล้อได้ ( บ่องตง ทำไม่เป็น )  ร้องไห้ร้องไห้

ก็ขอทดสอบในแนวเรา คือ ใช้งานทั่วไป  ในเมือง ชีวิตประจำวัน ท่องเที่ยว และแน่นอนที่ขาดไม่ได้คือเรื่องกิน หัวเราะหัวเราะ

เสร็จแล้วก็มาเล่าสู่กันฟังกันครับ

ใครพร้อมแล้ว ตามมาเลยครับ

ชื่อสินค้า:   Lifan KPR 150
คะแนน:     
**SR - Sponsored Review : ผู้เขียนรีวิวนี้ไม่ได้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง แต่มีผู้สนับสนุนสินค้าหรือบริการนี้ให้แก่ผู้เขียนรีวิว โดยที่ผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนอื่นใดในการเขียนรีวิว
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่