รู้สึกสลัดบาร์ที่ขายในห้างเป็นขีดๆแพงงงงไหมครับ

กระทู้สนทนา
เวลาคิดราคาออกมามันช่างแตกต่างกับปริมาณสลัดที่ขายเป็นถุงอยากมาก แถมอันนั้นรวมน้ำสลัดให้แล้วด้วย วันนี้ผมโดนสลัดบาร์ไป 4 ขีดๆละ 25 บาท คิดออกมาแทบอึ้ง ส่วนนึงเพราะขี้เกียจซื้อน้ำแยก  เลยตักลงไปในกล่องสลัดเลย กะว่าอย่างมากไม่เกิน 70 เพราะที่หนักมีแค่ไข่นกกะทากับเบค่อนเอง นอกนั้นผัก มีหนักก็แค่บล้อกโคลี่เอง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่