แนะนำรายการที่เหล่า [K-POP] ไปออกด้วยค่ะ

คำถามนะค่ะ
1. ขอรายการที่kpopหรือเหล่าดาราไอดอลไปออกฟินๆตลกๆ เล่นเกมกัน เต้นให้ดูไรเงี้ย หน่อยค่ะ
2. ขอรายการที่เกี่ยวกับแฟชั่นเกาหลี การแต่งตัวแบบวัยรุ่นอ่ะ(ไม่เอารุ่นใหญ่นะค่ะ)
3. ขอรายการที่เกี่ยวกับการแต่งหน้าด้วยค่ะ

ที่เรากำลังดูอยู่ก็มี
รันนี่งแมน,We Got Married,weeklyidoi(อันนี้ไม่มีช่องทางดูค่ะ เคยดูนานมากแล้ว)

ปล. ทั้งหมดนี้แนบที่ดูซับไทยให้ด้วยน้าตัวเองงง55555
ขอบคุณที่สละเวลาเข้ามาตอบนะจ้ะะะะะะะะะะะะะ อมยิ้ม17
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่