สงสัยบางตอนในเรื่อง The Age of Adaline ครับ ??? สปอยล์

ตอนที่นางเอกนั่งแท็กซี่จะไปลงสวนสาธารณะน่ะครับ
พอไปถึงเห็นคนนั่งบนม้านั่ง
แล้วทำไมต้องบอกคนขับแท็กซี่ว่าไม่ลงที่นี่แล้ว ขับต่อไปเรื่อย ๆ ก่อน น่ะครับ

ตอนที่พ่อพระเอกค้นรูป ถ้าในเมื่อตัวเองเป็นคนเย็บแผล แล้วก็บอกว่าจำได้
แล้วทำไมต้องกระหืดกระหอบไปค้นรูปเก่า ที่มีภาพถ่ายคู่นางเอกที่มีผ้าพันแผลที่มือล่ะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่