เราฝันว่าฟันด้านหน้าของแฟนเราหลุดทั้งฟันล่างและฟันบน

กระทู้คำถาม
คือว่าวันนี้เรานอนตอนกลางวันอะคะ เราพึ่งฝันสดๆร้อนๆผ่านมาไม่กี่นาทีนี่เลยคะ เราฝันว่าฟันด้านหน้าของแฟนเราร่วงทั้งฟันล่างและฟันบน ฟันล่างล่วง2ซี่ ฟันบนล่วงอีก2ซี่ค่ะ แล้วเราก็ทักแฟนเราว่าตัวเองต้องใส่ฟันปลอมแล้วนะ แล้วเราก็สดุ้งตื่น คือตอนนี้เราใจคอไม่ค่อยดีเลยค่ะ ช่วยทำนายฝันให้เราด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่