ช่วยเลือกรองพื้นหน่อยค่ะ ระหว่างDior Nude Air กับ nars all day luminous weightless foundation

จขกท ผิวผสมค่ะ ทีโซนมัน ข้างแก้มค่อนข้างแห้ง ปกติอยู่แต่ในออฟฟิศกะบนรถค่ะ
ปกติใช้แป้งChanel Perfection Lumiere กำลังจะหมด รู้สึกว่าแมทท์ไป บางครั้งแก้มเป็นขุยเล็กๆ
ช่วยเลือกหรือเทียบหน่อยได้มั้ยคะ
ระหว่าง Dior Nude Air

หรือ nars all day luminous weightless foundation

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่