เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

เอากล้วยไม้มาฝากค่ะ

สวัสดีค่ะ เป็นภาพเก่าบ้าง ใหม่บ้างนะคะ
แต่ถ่ายเองทุกรูป นำมาฝากทุกๆท่านค่ะ
ช่วงนี้อากาศร้อนมาก สงสารกล้วยไม้จริงๆค่ะ

เอื้องตาเหิน

เอื้องเงินขาวปากแดง

เอื้องผาเวียง

เอื้องคำ

เอื้องผึ้ง

เอื้องช่อม่วง ยังไม่บานเลยค่ะ

เอื้องสายม่วง

เข็มม่วง ขี้เหร่มาก 555

เข็มแดง

......ลากันด้วย สิ่งที่ธรรมชาติสร้างขึ้น ในกระถางเข็มแดง......
ทำเอาไม่กล้ารดน้ำเลยค่ะ ขอบคุณที่แวะมาอ่านนะคะ ^_^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่