ช่วยดึงสติกันหน่อยน่า เราว่าไม่ใช่ปันปันเม้นท์เองนะคะ

เราไม่ใช่แฟนคลับปันปันหรืออะไรทั้งสิ้น
แต่เราคิดว่าปันปันไม่น่าจะมาโพสคำพูดแบบนี้ในเวลาอย่างนี้นะคะ
อันนี้เป็นการสังเกตของเราเอง

หลังจากเห็นคห.22แล้วเราเลยลองทำบ้างคะแต่เป็น photoshop นะคะ
กดก็อปวางนิดหน่อยก็ได้ปันปันมาทุกเม้นท์เลยอมยิ้ม11

แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview