แบตโทรศัพท์lenovoรุ่นนี้ยังมีอยู่ในโลกไหมครับ หายากมาก มีใครพอจะช่วยผมได้ไหม

พี่ผมซื้อมาปีที่แล้วครับ แล้วพี่เห็นผมไม่มีโทรศัพท์ใช้ จะถ่ายงานการบ้าน ก็ต้องยืมคนอื่น พี่เลยส่งมาให้จากเชียงใหม่ พอถึงขอนแก่นแบตบวมครับ เลยต้องหาซื้อแบตใหม่ ปรากฎว่าไม่มีเลยครับ โทรหาศุนย์ก็บอกไม่ได้ขายครับ จะซื้อเครื่องใหม่ก็เงินไม่พอ  เลยอยากถามว่าผมยังพอมีหวังกับเครื่องนี้ไหมครับ ขอบคุณมากครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
440.-บาท
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่