มีใครดูยัยเป็ดขี้เหร่ช่องไทยรัฐบ้างครับ

กระทู้สนทนา
ผมดูแล้วก็โอเคดี แต่มันยังเป็นละครไทย ถ้าไม่บอกว่าซื้อลิขสิทธิ์มาคงไม่รู้
เพราะการดำเนินเรื่องมันละครไทยมาก แต่สนุกดีนะครับ
พระเอกก็โอเคแต่ไม่ถึงกับดีมาก นางเอกก็ดีเลยแคสได้ขี้เหร่ดี 555+

แต่ชอบเรื่องนี้ตรงแกนหลักของเรื่องมากกว่า ที่เน้นไม่ให้มองคนแค่ภายนอก

แต่ว่าสัปดาห์ละตอนจะน้อยไปไหนหือ

ปล.ขอ tag  ยัยเป็ดขี้เหร่ด้วยจ้าาา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่