จะไปเชียงคานคนเดียว นั่งรถทัวร์ไป ช่วยแนะนำหน่อยครับ

พอดีอินดี้นะครับ อยากไปสงบกับตัวเองสักพัก ย้ำว่าไปคนเดียว เลยเลือกไปเชียงคานในช่วงนี้ ว่าจะไปวันศุกร์นี้ กะว่า 2 วัน 1 คืน
แต่ไม่รู้เลยว่าจะขึ้นรถที่ไหน แล้วของบริษัทไหนดี
ส่วนที่พักยังไม่ได้หาเหมือนกันครับ มีที่ไหนแนะนำบ้างครับ
แล้วการท่องเที่ยวภายในเชียงคานมันจะวุ่นวายมั้ยครับ พอดีขี่จักรยานเป้นอย่างเดียวนะคับ
ช่วยแนะนำสถานที่ท่องเที่ยวให้ด้วยน่ะคับ

ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้านะครับ
ปล. ใครจะไปเป็นเพื่อนยินดีนะคับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่