เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

การแต่งตัว โอซาก้า เกียวโต ปลายเมษายน

โปรแกรมไป นาโกยา โอซาก้า เกียวโต วันที่ 22-29 เมษายน ค่ะ เช็คสภาพอากาศเรียบร้อยแล้วค่ะ อากาศอยู่ที่ 19-21 องศา ฝนตกหนักบ้าง เบาบ้าง บางวันฟ้าครึ้ม ...... อยากสอบถามเรื่องการแต่งกายค่ะ
ควรใส่ประมานไหนดีค่ะ **เราเป็นค่อนข้างขี้หนาวค่ะ**
ช่วงนั้นยังใส่ Trench Coat กันอยู่มั้ยคะ ถ้ามีรูปตัวอย่างด้วยก้อจะขอบคุณมากๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่