สอบการเรื่องการกิน คอลลาเจน หน่อยครับ

อยากหน้าตาดีบ้าง

เห็นมีหลายยี่ห้อ มีจริง ไม่จริง ของแท้ของปลอม

ไปดูทีวีดาวเทียม เห็นช่อง สบายดี โฆษณา ยี่ห้อ "โดนัท คอลลาเจน" ไม่ทราบว่าใครเคยกินบ้างไหมครับ เห็นเขาว่า โมเลกุลเล็ก ไตรเปไทน์ อะไรนี่ล่ะ ดูดซึมได้ไวมาก เห็นผลเร็ว

ใครพอจะแนะนำได้บ้างครับ ว่าควรกินยี่ห้อไหนดี ไม่แพงมาก แบบว่า ไม่ใช่คนมีสตางค์อะไรมากมายน่ะครับ

แล้วของพวกนี้ถ้าหยุดกิน จะกลับไปเป็นเหมือนเดิมไหม หรือว่ามันจะหยุด อยู ณ ที่เรากิน หรือพอหยุดกิน แล้วหน้าก็กลับไปคล้ำ กลับไป ไม่เรียบ เหมือนเดิม อะไรแบบนี้

แนะนำทีครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่