เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

จะเรียนต่อที่มหาลัยศรีปทุม มีคนเนะนำ"แสงจันทร์แมนชั่น" อยากถามว่าน่าอยู่ไหม ???

สวัสดีครับ พอดีผมกำลังจะเข้าเรียนต่อ ม.ศรีปทุมครับ คือเรียนแน่ๆอ่ะครับ
อยากสอบถามครับ พอดีมีเพื่อนแม่แนะนำ แสงจันทร์แมนชั่น (เค้าบอกอยู่ซอยตรงข้ามหาลัยครับ)

อยากทราบว่าเป็นอย่างไร น่าอยู่ไหม ห้องใหญ่หรือเปล่า ค่าห้องเท่าไหร่ มีเซเว่นหรือร้านค้าใกล้ๆไหมครับ
มีที่อื่นแนะนำอีกมั้ยครับ ค่าห้องได้งบแค่ 2,500-3,500 ครับ อยู่คนเดียวครับ (อย่าพึ่งบอกให้ไปดูเองนะครับกลัวเสียเที่ยวครับ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่