kyouwa kaisha yasumimasu (ซีรีย์กินเด็กปี 2014)(เชียร์นางเอกให้เลือกใครคะ)

กระทู้โพล
อมยิ้ม04
kyouwa kaisha

คิดว่ามีเพื่อนๆหลายคนได้ดูซีรีย์เรื่องนี้
ในเรื่อง kyouwa kaisha นางเอก (อายาเสะ) ต้องเลือก ระหว่างพระเอกสองคน ต่างวัย ต่างรุ่น ต่างสถานะ
เท่าที่ได้คุยกับคนที่ดูมา หลายคนเลือก ทะมะกิ (พระเอกรุ่นใหญ่ ) แต่หลายคนก็เลือก โชตะ (พระเอกรุ่นเล็ก )
เลยอยากทำโพลสำรวจดูน่ะค่ะ อาจจะเป็นโพลไม่ได้มีสาระอะไรมากมายนะคะ แต่ก็มาลองดูความคิดเห็นที่ต่างๆกันดู

คุณเชียร์ให้นางเอกเลือกพระเอกคนไหน และเพราะอะไร
อยากฟังความเห็นหลายๆคนนะคะ
อย่างบางคนบอก เลือกโชตะ สิ น่ารักออก ยิ้มทีละลาย อยู่กับเด็กกว่าแล้วรู้สึกกุ้บกิ้บ แต่เอาเข้าจริงๆในชีวิตจริง เรารับได้จริงๆมั้ยถ้าอายุต่างกัน
อะไรประมาณนี้อ่ะค่ะ ที่อยากลองฟังหลายๆความเห็นดู  ลองตอบกันมาดูนะคะ

อมยิ้ม04 ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาตอบโพลนะคะ(จะมีมั้ย 55) เราทำสำรวจแบบไม่มีปิดโพลนะคะ (เผื่อเพื่อนๆที่ยังไม่ได้ดู)
(จริงๆมันก็ไม่ได้เป็นโพลทางการอะไรด้วยล่ะค่ะ 55)
1. เชียร์ให้นางเอกเลือกพระเอกคนไหน และเพราะอะไรคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่