หาเพลง เพลงนึงอยู่ค่ะ

กระทู้คำถาม
คือว่าอยู่ ม.6 แล้วค่ะต้องการหาเพลงไปเปิดในวันปัจฉิมแต่ไม่อยากให้บรรยากาศแบบน้ำตาตกค่ะ เลยอยากได้เพลงที่เคยฟังไว้ราว ม.3 เป็นที่ความหมายดีค่ะ เนื้อหา MV ก็เกี่ยวกับเพื่อนนี้ละค่ะ ตอนขึ้นเพลงจะมีเสียงรัวกลองแต๊กเป็น นักร้องที่ร้องเป็นนักร้องวง คนร้องนำเป็นผู้ชายค่ะ แล้วก็ก็เป็นเพลงร็อคนะค่ะ ช่วยทีค่ะ หาไม่เจอสักที่ เนื้อเพลงก็จำไม่ได้แล้ว เสียดายมากๆค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่