สอบถามเกี่ยวกับยาบำรุงเลือดค่ะ

ดิฉันเคยไปบริจาคเลือดมา 2 ครั้ง ที่สภากาชาดค่ะ ทีนี้หลังบริจาคเสร็จจะได้รับยาบำรุงเลือดเม็ดสีเลือดหมูมาทาน 3 เดือน ปรากฎว่า แค่เพียงทานไปเดือนแรกก็มีสิวขึ้นหลายเม็ดมากค่ะ จึงอยากจะรบกวนผู้รู้แนะนำได้ไหมคะว่า "มียาบำรุงเลือดชนิดอื่นที่ทานแล้วไม่เกิดสิวหรือไม่??" คือใจเราอยากบริจาคเลือดทุกปี แต่เวลาเป็นสิวทีมันเป็นนานและหายยากมากจริงๆค่ะ รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณค่าาาา
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่