........ลำไส้แปรปรวน (IBS) รักษาอย่างไร?............

ถ้าเป็นโรคลำไส้แปรปรวน ไอบีเอส นี้จะรักษากี่เดือน ถึงหายขาด
ยาสมุนไพร/อาหาร อะไรรักษาได้บ้างคะ ถ้าซื้อเอาตามร้านแพทย์แผนไทยที่มีชื่อดัง
จะมีขายไหมพวกยารักษาอาการเหล่านี้ คืออยากหายปวดเร็วๆค่ะจะมีทางไหม

ช่วยแนะนำสถานที่รักษาก็ได้ค่ะใช้บัตรทองอยู่มันไม่คลอบคลุมโรคนี้ ทำอย่างไรจึง
ประหยัดค่าใช้จ่ายได้มากคะ มีวิธีอื่นแนะนำได้นะคะ
ขอบพระคุณมากค่ะ  เยี่ยมดอกไม้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่