อยากทราบโรงเรียนที่กำลังขาดแคลนค่ะ

สวัสดีค่ะ หนูเป็นตัวแทนจากโครงการหนึ่งค่ะ โครงการนี้เป็นโครงการที่จัดขึ้นเพื่อช่วยเหลือโรงเรียนที่ยากไร้ อทิเช่น ซื้ออุปกรณ์การเรียนที่ขาด ซ่อมแซมอาคารที่ทรุดโทรม จัดกิจกรรมนันทนาการให้น้องๆ เพื่อให้น้องๆได้สร้างสรรค์สนุกเพลิดเพลิน เป็นต้น และตอนนี้หนูกำลังหาโรงเรียนที่กำลังขาดแคลนอยู่ค่ะ

ปล.ขอโรงเรียนที่ไม่ไกลจากจ.กรุงเทพมากนะคะ เนื่องจากผู้จัดโครงการอยู่ชั้นมัธยมศึกษาปีที่4 เอง แต่อยากช่วยเหลือน้องๆค่ะ

ขอบคุณค่ะ.
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่